SWR-1200L2 11AC டூயல்-பேண்ட் வயர்லெஸ் ரூட்டர் 1200M வைஃபை ரூட்டர்
மாதிரி எண்:SWR-1200L2
பிராண்ட்:சாஃப்டெல்
குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு:1
கோ  FWiFi டைமிங் சுவிட்ச்
கோவிருந்தினர் வைஃபை மற்றும் பெற்றோர் கட்டுப்பாடு
கோஇரட்டை மைய சிபியு, இரட்டை கம்பியில்லா சிபியு
தயாரிப்பு விவரம்
தொழில்நுட்ப அளவுருக்கள்
நெட்வொர்க் பயன்பாடு
மேலாண்மை
பதிவிறக்கம்
01
தயாரிப்பு விளக்கம்
2.4G + 5G
இரட்டை மைய சிபியு
நீட்டிக்கப்பட்ட 4* ஆண்டெனாக்கள்
MU-MIMO
ஐபிவி6
சிப்செட் MT7628DAN+MT7613BEN கம்பியில்லா தரநிலைகள் IEEE 802.11ac/n/a 5GHz
நினைவகம்/சேமிப்பகம் 64MB/8MB IEEE 802.11b/g/n 2.4GHz
இடைமுக LAN போர்ட்கள் 2×10/100Mbps வயர்லெஸ் வேகம் 300Mbps (2.4GHz)
இடைமுகம் WAN போர்ட் 1×10/100Mbps 867Mbps(5GHz)
வெளிப்புற மின்சாரம் 12VDC/1.5A வைஃபை அதிர்வெண் 2.4-2.5GHz; 5.15-5.25GHz
அகலம் x ஆழம் x உயரம் 180×130×26மிமீ வயர்லெஸ் முறைகள்
கம்பியில்லா ரூட்டர்; WISP; AP
கிரிக்கெட் சிஇ, ரோஎச்எஸ் ஆண்டெனா 2×2.4GHz