SFT6400A 4*GE உள்ளீடுகள் PAL B/G NTSC 64 இன் 1 IP முதல் அனலாக் மாடுலேட்டர்
மாதிரி எண்:  SFT6400A
பிராண்ட்:சாஃப்டெல்
குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு:1
கோ  BISS டி-ஸ்கிராம்பிளிங்கை ஆதரிக்கவும்
கோ  OSD (லோகோ மற்றும் தலைப்பு) செருகலை ஆதரிக்கிறது
தயாரிப்பு விவரம்
தொழில்நுட்ப அளவுருக்கள்
முக்கிய அம்சங்கள்
மேலாண்மை மென்பொருள்
பதிவிறக்கம்
01
தயாரிப்பு விளக்கம்
1. அறிமுகம்
2. அம்சங்கள்
-2U சேசிஸ், அனுப்பு செலவைக் குறைக்க அதிக அடர்த்தி
CC/Subtitle/Teletext-ஐ ஆதரிக்கிறது
நிரல் தகவல் மாற்றம், பல ஆடியோ தேர்வுகளை ஆதரிக்கிறது
-HEVC/H.265, H.264/AVC, MPEG-2 TS டிகோடிங்கை ஆதரிக்கிறது
400MHz-க்குள் உள்ள ஒவ்வொரு 32 கேரியர்களுக்கும், -64 அருகருகே இல்லாத அல்லது அருகருகே உள்ள கேரியர்களின் வெளியீடு.
இணைய அடிப்படையிலான பிணைய நிர்வாகத்தை ஆதரிக்கிறது
SFT6400A 4*GE உள்ளீடுகள் 64 இன் 1 IP முதல் அனலாக் மாடுலேட்டர்
ஸ்ட்ரீம் UDP, UDP / RTP, 1-7 பாக்கெட்டுகள் (SPTS/MPTS)
போக்குவரத்து நெறிமுறை UDP/RTP, யூனிகாஸ்ட் மற்றும் மல்டிகாஸ்ட், IGMP V2/V3
பாக்கெட் நீளம் 188 / 204 பைட்டுகள்
ஆடியோ MPEG-1/2 லேயர் 1/2, (HE-)AAC, AC3
தரவு CC, டெலிடெக்ஸ்ட், சப்டைட்டில்ஸ், DVB சப்டைட்டிலிங்
MPEG2:
1080@60I, 1080@50I, 720@60P, 720@50P, 576@50I, 480@60I
தோற்ற விகிதம் 4:3
இணைப்பிகள் 75Ω, F-ஜாக்
அதிர்வெண் வரம்பு 43.25 – 951.252 மெகாஹெர்ட்ஸ்
வெளியீட்டு அலைவரிசை 400MHz (ஒவ்வொன்றும் 32 கேரியர்கள்)
வெளியீட்டு நிலை -5 ~ 2dBm (102 ~ 112dBμV)
வருவாய் இழப்பு ≥ 14dB
போலி அதிர்வெண் பரவல் ≥ 60dB
மீதமுள்ள கேரியர் துல்லியம் 1%
டிவி தரநிலை PAL B/G/D/K/M/N/I,என்டிஎஸ்சி எம், எஸ்இசிஏஎம்
பிணைய இடைமுகம் மேலாண்மை 1 x 100 பேஸ்-டி ஈதர்நெட் (ஆர்ஜே 45)
தரவு 4 x 1000 பேஸ்-டி ஈதர்நெட் (ஆர்ஜே 45)
மற்றவர்கள் படத் தெளிவுத்திறன் வெளியீடு 480i/576i
OSD சின்னம் : JPG, BMP, PNG
வசன வரி : பல மொழிகள், உருட்டும் திசை மற்றும் வேகத்தைத் தனிப்பயனாக்கலாம்
வெளியீட்டு அளவு சரிசெய்தல் 0 – 100 %
பொது பதவி நீக்கம் 483மிமீ × 330மிமீ × 88மிமீ (அகலம் x நீளம் x உயரம்)
வெப்பநிலை 0~45℃ (இயக்கம்), -20~80℃ (சேமிப்பு)
மின்சாரம் AC100V±10%, 50/60Hzஅல்லது AC 220V±10%, 50/60Hz